Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Aisi 201 Tấm đục lỗ bằng thép không gỉ 4x8 2b Hl Ba dày 6mm
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,3-3,0 mm |
Tấm thép cuộn không gỉ AISI SUS 201 430 2B Bề mặt BA HL
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM |
|---|---|
| Lớp: | AISI SUS Ss 201 304 316 430 |
| Độ dày: | 0,12-5,0mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ Austenitic 904L Gương kết thúc EN AISI 310S 316L
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 201/202 / 304 / 304L / 316 / 316L321 / 310 giây / 410/440/430 |
| Độ dày: | 0,18-1,5mm |
ASTM 201 304 316 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt 1mm 2mm 3mm 2B
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | tiêu chuẩn ASTM 201 304 316 |
| độ dày: | tùy chỉnh, 0,35mm ~ 0,50mm |
Mill Edge Tấm thép không gỉ 316 316L 6 - 10mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 316 316L 316Ti |
| Độ dày: | 6/8/9 / 10mm |
12 X 12 1/4 inch Aisi 316 Tấm thép không gỉ dày 10mm Cầu 17-7ph Đóng tàu
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,2mm-55mm |
| Chiều rộng: | 600mm đến 2500mm, 600mm đến 2500mm |
A240 Tấm thép không gỉ cán nguội 310S Trang trí thực phẩm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 310 giây |
| Độ dày: | 0,15-12mm |
ASTM 430 Tấm thép không gỉ cán nguội HL cho ngành xây dựng
| Tiêu chuẩn: | AISI EN JIS ASTM DIN, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 304/316/430 |
| Độ dày: | 0,3-200mm |
ASTM A240 Tấm thép không gỉ cán nguội AISI 18K 6MM Lớp
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
304 316 Tấm thép không gỉ 316l 1/2 Dày 1/4 Đường chân tóc dày Kết thúc 18 thước đo ss tấm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,25 - 3mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm, 600mm - 1500mm hoặc tùy chỉnh |

