Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
ASTM A240 Tấm thép không gỉ 30mm được đánh bóng 430 để trang trí
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 430 |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ Austenitic 22mm 304 316 321 5 "6" 7 "
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
1000 - 2000mm Thép tấm cán nguội Cạnh 304 0,3 - 100mm
| Màu sắc: | như bạn yêu cầu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
310S 0,4 mm Cold Rolling Steel Sheet cho đồ trang trí
| Ứng dụng: | Xây dựng/ Trang trí/ Công nghiệp/ Tấm đóng tàu/ Tấm container |
|---|---|
| Sau khi bán: | Hoàn tiền vô điều kiện cho các vấn đề về chất lượng |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép quay chậm Độ dày 1.0mm 304 316 316L 430 3.0mm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | SUS316 |
| độ dày: | 1,0-3,0MM |
Tấm thép không gỉ được đóng dấu 0,25mm Tấm thép không gỉ 316L cho trần nhà
| Vật chất: | 304 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-20mm |
| Bề rộng: | 12000-2500mm |
SGS 440c Thép không gỉ Sắt thép tấm kim loại với 5mm 10mm
| Bờ rìa: | Mill Edge Slit Edge |
|---|---|
| Lớp: | 201/202/304/309 / 309S / 310 / 310S / 304 / 304L / 316 / 316L |
| Độ dày: | 3mm-100mm cho cán nóng |
Tấm SS Độ dày 0,8mm Cán nguội Duplex 430 Tấm ủ sáng không gỉ
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | SUS 430 |
| Độ dày: | 0,3 / 0,8mm |
1.2-16mm Vòng cuộn tấm thép không gỉ đúc nóng 301 304 316
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
304 316 Cuộn dây thép không gỉ chống ăn mòn 201 430 409L 410 2205 2507
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Tính hấp dẫn: | Không từ tính hoặc từ tính |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |

