Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Độ dày 0,1mm Ss 304 316 310 Cuộn dây thép không gỉ cán nguội
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3,0mm |
| Chiều rộng: | 50-500mm |
Cuộn dây thép không gỉ 1000mm Mill Edge 2507 316 201
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Sau khi bán: | Bất kỳ vấn đề chất lượng nào được tìm thấy khi nhận hàng, hoàn tiền vô điều kiện |
BA Bề mặt sáng Tấm thép không gỉ cán nguội 0,3mm 201 202 304 316 316L 2B
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| Cấp: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
0.025mm4mm 201 304 316 Stainless Steel Coil Metal Strip Steel Sheet
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
JIS DIN ASTM AISI Giá công nghiệp 904L Vòng cuộn tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
304 ướp màu đen sáng sắt cuộn Stainless Steel tấm cuộn
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Ống tròn 304l Ss 304 Ống liền mạch ASTM A312 TP304 3m 6m
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
409 410 430 420 304L 316 301 Lớp thép không gỉ được cán lạnh
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Aisi 316 430 Tấm thép cán nguội 1,5mm 1mm Dày không gỉ
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| Lớp: | Aisi 304 316 430 |
| Độ dày: | 1.0 1.5mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
Lăn nóng lăn lạnh lăn ASTM 2B bề mặt dày 3,0 mm 201 304 316 loại thép không gỉ tấm cuộn thép không gỉ
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,12-0,2mm, có thể được tùy chỉnh |

