Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 0,15mm 304L 304 321 316L 310S 2205 430 Tấm
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
| Cấp: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 |
Tấm Inox Cán nguội 2B BA 201 202 310 316 14ga
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Cấp: | Sê-ri 200/300/400 |
| độ dày: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
12.0mm 316 420 Tấm thang máy bằng thép không gỉ cán nguội BA Gương
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | 304 316 420 |
| Độ dày: | 0,5-5,0mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM AISI Cạnh rãnh dày 10mm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 321 |
| Độ dày: | 0,15-120mm |
ODM GB 430 Tấm thép không gỉ cán nguội Kích thước tùy chỉnh Gương Tấm BA
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304/316/430 |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
Aisi 410 Tấm thép không gỉ cán nguội 1.5mm Tấm vàng 410s Cạnh khe
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 410S |
| Độ dày: | 5mm 1,5-3,0mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội bề mặt BA Tấm 316 Kích thước tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304 / 304L / 316 |
| Độ dày: | 0,3-300mm |
ASTM AISI 430 Tấm 316L Ss 316 Tấm thép không gỉ Inox số 1 Kết thúc 2B
| Lớp: | 430 316 316L |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Bề rộng: | 1000/1219/1250/1500 mm |
Aisi 304 316 SS Tấm thép không gỉ cán nguội dày 0,3mm Lớp hoàn thiện 2B
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội |
| Kết thúc: | Yêu cầu |
AISI ASTM Tấm thép không gỉ song công 1800mm 201 2507
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Lớp: | 201/330/316/331/904L / 2205/2507 |
| Độ dày: | 0,4mm-3mm / 3mm-100mm |

