Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội dày 304 Tấm thép không gỉ 20mm
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng |
| Kết thúc: | Số 1 |
Pvd 18k 0.15mm Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt gương chải
| Tiêu chuẩn: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304 316Ti |
| Độ dày: | 0,12-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
316L Hairline 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 16 Bảng đo
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |
17-7 Ph Dải thép không gỉ trang trí 40mm cán nóng
| Cấp: | DX51D, SGCC |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15mm - 4,00mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
201 202 304 316 316L Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1,5mm Bề mặt sáng 2BA
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| Lớp: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
Tấm thép không gỉ cán nguội có rãnh 3.0mm để trang trí
| Mã HS: | 7219340000 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
| độ dày: | 0,25-3,0mm |
ASTM 201 Tấm thép không gỉ 6mm 430 Kim loại với kết thúc nghiền 4 * 8 Feet
| Chiều rộng tùy chỉnh: | 1000mm ~ 1500mm |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn nhiệt độ cao |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
3/32 "303 310 316 Tấm thép không gỉ 200mm 20mm 0,5 Mm Tấm Ss
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm gương Tisco HL Cuộn thép không gỉ AISI 201 304 316 2B 2.0mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Cấp: | AISI 316 410 420 430 201 202 304L 304 |
| Bề mặt: | Ba/2b/No. Ba/2b/Không. 1/No.4/8K/HL 1/Số 4/8K/HL |
Tấm thép không gỉ SUS ASTM Ss 430 2B BA Gương hoàn thiện Thang máy
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 410 420 430 |
| Độ dày: | 0,3mm |

