Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Gương 202 Tấm thép không gỉ 10mm Bản vẽ sâu ASTM Lớp 201 316l
| Tiêu chuẩn: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 3.0-100mm |
0,12-3,0mm Độ dày 310S 309 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt 2B BA
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Kết thúc: | 2B / BA / Gương / HL / Số 1 |
Độ dày 0,3-120mm AISI 310 316 No.1 Tấm thép không gỉ bề mặt 2B
| Chiều dài: | 2000mm / 2438mm / 2550mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm / 1219mm / 1250mm |
| Độ dày: | 0,3-120mm |
ASTM 201 409L Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm thép 3mm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 409L 420 |
| Độ dày: | 0,4mm-6mm / 3mm-100mm |
316 201 Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm gương Pvc 1219 X 2440
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ cán nguội 3mm 10mm 1/8 "3/16 304 và Tấm thép không gỉ 316
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-3MM, 3MM-100MM |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ độ dày 0,5mm Tấm trang trí đường tóc 201 lớp
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày cổ phiếu: | 0,5 MÉT-80 MÉT |
AISI 2b No 1 0,3 mm Stainless Steel Sheet Sus 201 304 304l 316 316l 321 430 904l 4x8 2205 2507
| Độ cứng: | Mềm, nửa cứng, toàn cứng |
|---|---|
| Cảng: | cảng thượng hải |
| Bài kiểm tra: | SGS |
Mill Edge 3.0mm Thép không gỉ Ss Sheets 904L 2B Xây dựng công nghiệp đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 904 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
0,25 Mm 0,2 Mm 0,1 Mm 3mm 302 Tấm thép không gỉ Bề mặt 2B
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 3-15mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 100-500mm |

