Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
201 202 304 316 Lòng cuộn thép không gỉ lăn nóng lạnh cho vật liệu xây dựng
| Tên sản phẩm: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
ASTM 304 316l Ss 430 loại thép không gỉ 0.3mm 2b Ba Đèn Stainless Coil cho dụng cụ nhà bếp
| Màu sắc: | Màu sắc tự nhiên |
|---|---|
| Mô tả: | tấm thép không gỉ |
| Độ cứng: | Cứng |
Bề mặt tấm BA tấm BA 1.0mm SS304 cán nguội SS304
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Hoàn thành: | Yêu cầu |
Chiều rộng 3,5mm1550mm Astm 201 304 Stainless Steel Iron Sheet Coil cho trang trí tòa nhà
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Vận chuyển: | 7-15 ngày sau khi nhận tiền đặt cọc hoặc L/C |
Tấm hoàn thiện gương JIS 410 430 Ss với độ dày 2.0mm
| Tiêu chuẩn: | DIN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Ss 410 430 420.400 sê-ri |
| độ dày: | 2,0-3,0mm |
201 304 430 2b Ba 8k Hl Dải cuộn thép không gỉ khắc dày 3mm
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
ASTM 201 202 304 304L 310S 316 316L 430 Chống ăn mòn Stainless Steel coil thép tấm
| ID cuộn dây: | 508mm/610mm |
|---|---|
| Trọng lượng cuộn: | 2-8MT |
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
3mm 301 302 303 304 Low Carbon Stainless Steel Coil Tủ lưu trữ chất làm mát
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Kết thúc.: | Cán nóng, cán nguội |
AISI ASTM JIS 403 Lớp 201 304 SS Cuộn dây thép không gỉ cuộn cán nguội để trang trí
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B,BA,No.1,Gương,Đánh bóng,Sáng |
| Mẫu: | Mẫu có thể có sẵn |
Ss304 304 316 430 Lớp 2b Hoàn thiện Tấm thép không gỉ Tấm cuộn Dải Ba 300 Series
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |

