Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
201 202J1 310s Tấm thép không gỉ 904l 0,5mm 4x8ft được đánh bóng với 20 thước đo
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
Tấm thép không gỉ có độ chính xác cao 201 316 317L Dày 904L
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304 304L 316 317L 430 904L |
| Độ dày: | 0,15mm-10mm hoặc tùy chỉnh |
0.6mm 1.5mm 2mm 10mm 201 304 310 316l gương trang trí Stainless Steel tấm Ss tấm
| Độ cứng: | Mềm, nửa cứng, toàn cứng |
|---|---|
| Cảng: | cảng thượng hải |
| Bài kiểm tra: | SGS |
2205 2507 Ss Bảng 8k Kính Stainless Steel Bảng kim loại
| Độ cứng: | Mềm, nửa cứng, toàn cứng |
|---|---|
| Cảng: | cảng thượng hải |
| Bài kiểm tra: | SGS |
astm 10mm 3mm 316 Tấm thép không gỉ 1mm 8 'x 4' 316 Tấm Ss
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1240-2000mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
304 0,3mm Cold Rolling Stainless Steel Sheet Xây dựng nhà ở
| Độ dày: | 0,3-3mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng/ Trang trí/ Công nghiệp/ Tấm đóng tàu/ Tấm container |
| Điều trị bề mặt: | cán nguội |
Tấm thép không gỉ 304 316 cán nguội ASTM 1000 - 6000mm
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Sau khi bán: | Hoàn tiền vô điều kiện cho các vấn đề về chất lượng |
2B 317L Cold Rolling Stainless Steel Sheet Sức mạnh và độ bền cao hơn
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
|---|---|
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Ngày giao hàng: | 7-20 ngày dựa trên số lượng |
904L Lớp thép không gỉ cán lạnh 0,5 mm
| Sau khi bán: | Hoàn tiền vô điều kiện cho các vấn đề về chất lượng |
|---|---|
| Xét bề mặt: | 2B/ BA/ SỐ 1/ SỐ 4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Tấm thép không gỉ 2D 8K HL 200 BA 2B để trang trí nội thất
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS |
|---|---|
| Lớp: | 200 300 400 sê-ri |
| Độ dày: | 1.5mm hoặc tùy chỉnh |

