Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội 304 S32750 0.2mm Super Duplex
| Sức chịu đựng: | -0,75mm |
|---|---|
| Lớp: | 304 316 410 430 s32750 |
| Độ dày: | 0,2-20mm |
Tấm thép không gỉ cứng hoàn toàn bằng kim loại 301 Ams5519 Inox Sus301 2b
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | Ams5519 Inox Sus301 |
| Độ dày: | 0,15-10,0MM |
Tấm thép không gỉ cán nguội lớn 304L Tấm 7MM 310s Mill Edge
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| Lớp: | 321/310 giây / 410/440/430 |
| Độ dày: | 0,12mm-10,0mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 309 UNS S30900 cho thiết bị trao đổi nhiệt
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 309 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 304 4x8 2400mm chống ăn mòn
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 304 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
Tấm thép không gỉ lớp Astm 201 0,6mm 2b Kết thúc nửa cứng Crom Niken
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,3-3mm |
310S 309S Tấm thép không gỉ cán nguội Inox 420 904L Độ dày 5mm
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201/202 / 304 / 304L / 316 / 316L321 / 310 giây / 410/440/430 |
| Độ dày: | 0,25mm-15mm hoặc tùy chỉnh |
201 410 Tấm thép không gỉ cán nguội 430 Độ dày 6Mm liền mạch
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304 304L 316 316L 410 430 |
| Độ dày: | 0,15mm-10mm hoặc tùy chỉnh |
201 304 430 Gương Tấm thép không gỉ được đánh bóng bằng thép không gỉ 4x8 cho bảng tường nội thất
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 430, 304, 201 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
2mm 301 304 Tấm thép không gỉ 430 201 Tấm Martensitic cán nguội
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS |
|---|---|
| Lớp: | 301 316 304 |
| Độ dày: | 2.0mm hoặc theo yêu cầu của bạn |

