Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ AISI 316 0,15mm Nước gợn sóng Vàng trang trí cho bảng tường
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201.202.304.316.310S.430.420 |
| Độ dày: | 0,15-3,0mm |
Astm A240 Tấm thép không gỉ 0,5mm Cán nguội Inox Ss Lớp 321 cho lò hơi
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 304.201.316.321.310S |
| Độ dày: | 2mm-20mm hoặc tùy chỉnh |
202 Tấm thép không gỉ HR 201 Tấm sắt 5mm 10mm SUS
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 202 201 |
| Độ dày: | 5mm 10mm |
Tấm thép không gỉ AISI 202 410 420 2B cán nguội 0,5mm 201 Lớp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
Độ dày 0,12-3,0mm Đường chân tóc Tấm thép không gỉ khắc PVD Tấm trang trí bạc tráng
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 201 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |
ASTM GB JIS Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1mm - 3mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
316L 304L Cuộn thép không gỉ cán nguội 3mm Chiều rộng 1500mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 201 316L 304L |
| Độ dày: | 0,2-3,0mm |
2B Mill Kết thúc tấm thép không gỉ chải SS316 316L 6mm ASTM A240
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 316 316L |
| độ dày: | 6/8/9/10/12mm |
10 thước đo Tấm thép không gỉ cán nguội 1500 x 6000mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Kết thúc: | 2B, SỐ 1 |
Tấm thép không gỉ 3mm 2mm 316 tấm kim loại đục lỗ hoặc không tấm 316l
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,25 - 3mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 1000-2000mm, 600mm - 1500mm hoặc tùy chỉnh |

