Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội 309s ASTM EN Kích thước tùy chỉnh dày 20mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 20-100mm |
8K chải tấm thép không gỉ Nhà máy cạnh PVD Hairline STS304
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 310S 304 316L 316Ti |
| Độ dày: | 0,2-4,0mm |
A240 Tp304 SS 304 4mm 2b Kết thúc 304 Tấm thép không gỉ 4x8
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
0,3 Mm 0,4 Mm 0,5 Mm 400 series 2B Bề mặt gương Tấm thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 225-250MM |
305 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 304l Tấm thép không gỉ 304l Số 4 Kết thúc No 1 JIS 2mm 3/8 "
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 1-5mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 500-1200mm |
430 316 Tấm thép không gỉ cán nguội Sáng 4ftx8FT Tấm hoàn thiện mờ
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 409L 420 |
| Độ dày: | 0,4mm-3mm cho cán nguội |
ASTM A240 Tấm thép không gỉ cán nguội SUS436L Lớp 3mm 2D đã hoàn thành chải
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | A240 SUS436L |
| Độ dày: | 1-3mm, 3-10mm hoặc tùy chỉnh |
304 316l Tấm Inox Cán 0.5 0.6 0.8 1.2 1.5 2 2.5 Độ dày 3.0mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
|---|---|
| Lớp: | 304 316l |
| Độ dày: | 0,25mm ~ 20mm |
JIS 316 304 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt 2B 0,3mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| Lớp: | 316 304 |
| Độ dày: | 0,3mm ~ 15mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Astm 6mm 3mm 304 Tấm kim loại thép không gỉ đục lỗ
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 1 - 10mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 225-500MM |

