Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
SS 2B Gương cán nguội Tấm thép không gỉ 316Ti Chiều dài 3000mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |
ASTM JIS Tấm thép không gỉ cán nguội Tiêu chuẩn En 2,5mm 201 316
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 201.316.304.316L |
| Độ dày: | 0,4mm-3mm |
430 316 Tấm thép không gỉ cán nguội Sáng 4ftx8FT Tấm hoàn thiện mờ
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 409L 420 |
| Độ dày: | 0,4mm-3mm cho cán nguội |
Inox tấm cán nguội 0.25 - 3.0mm Bề mặt 2B Inox 317 310S Inox
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, SUS, GB, DIN |
|---|---|
| Cấp: | 201,304,301,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| độ dày: | 0,25-3,0mm |
Tấm Inox Cán nguội 2B BA 201 202 310 316 14ga
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Cấp: | Sê-ri 200/300/400 |
| độ dày: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
A283GRC Cold Rolling Carbon Steel Coil Slit Edge OEM
| Bờ rìa: | rạch cạnh |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tráng |
| Kỹ thuật: | cán nguội |
Tấm thép không gỉ 310S Tấm DIN cán nguội với gương 8k Kích thước tùy chỉnh cho hóa chất
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 310S / 316L / 304 |
| Độ dày: | 0,1-150mm |
ASTM GB JIS Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1mm - 3mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
Tấm thép không gỉ 2mm 301 304L Tấm cán nguội 304 với HL
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |

