Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
201 310s 304 316 Astm ống thép không gỉ cán lạnh 6 inch trang trí
| vẽ lạnh: | 1-50mm |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | bằng đường biển, đường hàng không, tàu hỏa, |
| Chiều kính: | 12mm-650mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 309 UNS S30900 cho thiết bị trao đổi nhiệt
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 309 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
310S 309S Tấm thép không gỉ cán nguội Inox 420 904L Độ dày 5mm
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201/202 / 304 / 304L / 316 / 316L321 / 310 giây / 410/440/430 |
| Độ dày: | 0,25mm-15mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM A240 Tấm thép không gỉ cán nguội SUS436L Lớp 3mm 2D đã hoàn thành chải
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | A240 SUS436L |
| Độ dày: | 1-3mm, 3-10mm hoặc tùy chỉnh |
22 Thước 24 Thước thép mạ kẽm Tấm 2 mm G30 20 Thước cán nguội
| Tên sản phẩm: | tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kiểu: | Thép tấm, thép tấm mạ kẽm |
| độ dày: | 0,2-1,0mm |
Tấm thang máy bằng thép không gỉ BA Mirror 0,5 - 5,0mm 316 420 310S Tấm cán nguội
| Tiêu chuẩn: | AISIDIN,EN,ASTM |
|---|---|
| Cấp: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S |
| độ dày: | 0,5-5,0mm hoặc tùy chỉnh |
Độ dày 0,3mm 0,5mm 316Ti 304 301 Tấm thép không gỉ cán nguội Kết thúc gương
| Vật liệu: | SS 316TI |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| Độ dày: | 0,3mm-5mm |
A240 Tấm thép không gỉ cán nguội 310S Trang trí thực phẩm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 310 giây |
| Độ dày: | 0,15-12mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội được chải 3000mm 430 Tường bao 24 thước đo
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 430 |
| Độ dày: | 0,5-80mm |

