Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
Lớp thép không gỉ 309s 310s 316 316l Sus321 304l
| Kích thước tùy chỉnh: | chiều rộng 100-1500mm, chiều dài 500-6500mm |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Từ khóa: | Tấm thép không gỉ |
14 thước đo Tấm thép không gỉ cán nguội 2500x1250 Tấm SS
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,4-6,0mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Cuộn thép không gỉ 201 Dải thép không gỉ cán nguội dày 1mm trong cuộn
| Vật chất: | SS 201 |
|---|---|
| Cấp: | 200 Series |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Dải thép lò xo cán nguội 3mm Dải thép lò xo cứng Dải thép phẳng được đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp thép: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75 .... |
| Kỹ thuật: | cán nguội |
1020 1018 Thép cuộn cacbon Tấm chứa mạ kẽm sơn sẵn 0,01mm
| Lớp: | A36,1045, A283C, A516C |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-12m |
| Bề rộng: | 10mm ~ 3500mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 2000 -12000mm Kích thước tùy chỉnh bề mặt 2D
| Tiêu chuẩn: | AISI EN JIS ASTM DIN, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 304/316/430 |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
ASTM 430 Tấm thép không gỉ cán nguội HL cho ngành xây dựng
| Tiêu chuẩn: | AISI EN JIS ASTM DIN, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 304/316/430 |
| Độ dày: | 0,3-200mm |
AISI EN 310s Tấm thép không gỉ cán nguội Kích thước tùy chỉnh 0,3 - 100mm Tấm 2D
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304/310 giây / 316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 3000mm 316 để xây dựng
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |
ASTM JIS 430 Tấm thép không gỉ cán nguội cho ngành công nghiệp hóa chất
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |

