Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
904L Lớp thép không gỉ cán lạnh 0,5 mm
| Sau khi bán: | Hoàn tiền vô điều kiện cho các vấn đề về chất lượng |
|---|---|
| Xét bề mặt: | 2B/ BA/ SỐ 1/ SỐ 4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Chất lượng tốt Từ TISCO 0.2-3.0mm AISI 430 201 304 316 317 Tấm thép không gỉ cán nguội 2B Hoàn thiện 4 * 8 feet
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
| Cấp: | 317,304/ 304L,301S,316L,316 |
201 202 304 316 316L Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1,5mm Bề mặt sáng 2BA
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| Lớp: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
409 410 420 Lớp thép không gỉ cán nguội Độ dày 4mm
| Tiêu chuẩn: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Kết thúc: | Yêu cầu |
316 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 0,5mm Chống ăn mòn ASTM được đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304 / 316L |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
JIS 316 304 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt 2B 0,3mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| Lớp: | 316 304 |
| Độ dày: | 0,3mm ~ 15mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 0,15mm 304L 304 321 316L 310S 2205 430 Tấm
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
| Cấp: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 |
Tấm thép không gỉ cán nguội AISI tùy chỉnh Tấm 0,3-100mm với lớp tráng gương 2B
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304/316 / 316L |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
ASTM A240 Tấm thép không gỉ cán nguội AISI 18K 6MM Lớp
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,5mm ASTM 304 Ép HL cho đồ dùng nhà bếp
| Tiêu chuẩn: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Hoàn thành: | 2B / BA / HL / SỐ 4 / 8K / Dập nổi / Vàng / Vàng hồng / Vàng đen |

