Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
Thép không gỉ 2B 316 Tấm cán nguội Tấm 40mm trang trí
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 310 316 |
| Độ dày: | 20-100mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM Tấm gương BA dày 6mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |
316L Hairline 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 16 Bảng đo
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |
SS304 430 Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm gương kết thúc trang trí
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |
CR Thép cuộn cán nguội 2500mm AISI Gi Tấm cuộn
| Cấp: | A36 / Q235B |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng |
| Chiều dài: | 6-12m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM AISI Cạnh rãnh dày 10mm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 321 |
| Độ dày: | 0,15-120mm |
Tấm thép mạ kẽm cán nguội Zero Spangle trong cuộn SGCC SGCD JIS G3302
| Xuất hiện: | spangle hoặc không có spangle |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15-3mm |
| Màu sắc: | Bạc |
304 0,3mm Cold Rolling Stainless Steel Sheet Xây dựng nhà ở
| Độ dày: | 0,3-3mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng/ Trang trí/ Công nghiệp/ Tấm đóng tàu/ Tấm container |
| Điều trị bề mặt: | cán nguội |
Tấm thép không gỉ cán nguội siêu cứng 30x 304 11 Gauge 12 Gauge
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Hoàn thành: | Yêu cầu |
Tấm thép không gỉ cán nguội bề mặt BA Tấm 316 Kích thước tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304 / 304L / 316 |
| Độ dày: | 0,3-300mm |

