Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ TISCO 8mm 201 202 301 316L Chiều rộng 1200mm
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 301 316L |
| Độ dày: | 8.0 Hoặc theo yêu cầu của bạn |
Tấm thép không gỉ TISCO 201 430 904L 4x8 316l Ủ tấm
| Tiêu chuẩn: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 310S 430 904L |
| Độ dày: | 3.0-15mm |
Tấm thép không gỉ POSCO Mill 316 420 430 14ga 10ga 2B Surface 304 1000mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Cấp: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S/317/2205 |
| độ dày: | 24ga 14ga 12ga 10ga |
Tấm thép không gỉ dày cán nguội GB 304 Tấm 0,3 - 200mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
Tấm thép không gỉ dày 18mm 310s Tấm cán nguội DIN tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 / 304/316 |
| Độ dày: | 20-100mm |
ASTM 201 Thép không gỉ cán nguội Ss Tấm thép không gỉ 1500mm 304 316 409L
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Lớp: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| Độ dày: | 0,2-3,0 hoặc hơn 3,0mm |
Aisi 201 Tấm đục lỗ bằng thép không gỉ 4x8 2b Hl Ba dày 6mm
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,3-3,0 mm |
Tấm thép không gỉ cứng hoàn toàn bằng kim loại 301 Ams5519 Inox Sus301 2b
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | Ams5519 Inox Sus301 |
| Độ dày: | 0,15-10,0MM |
2B Mill hoàn thiện tấm thép không gỉ chải SS316 316L 100MM ASTM
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304 316 317 321 310 309 410 420 |
| Độ dày: | 0,15mm-25mm |
3.0mm Tường 304L 316 Tấm thép không gỉ cán nguội 201 Trang trí chống ăn mòn
| Tiêu chuẩn: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 201 304L 316 |
| Độ dày: | 1.0-3.0mm hoặc tùy chỉnh |

