Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
Vòng cuộn thép không gỉ lăn nóng 201 430 410 202 304 316l 410 Vòng cuộn thép không gỉ
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B,BA,No.1,Gương,Đánh bóng,Sáng |
| Mẫu: | Mẫu có thể có sẵn |
430 904l Dải thép không gỉ 10mm Tấm thép không gỉ trong cuộn
| Vật chất: | AISI 310S |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu |
Aisi 316 430 Tấm thép cán nguội 1,5mm 1mm Dày không gỉ
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| Lớp: | Aisi 304 316 430 |
| Độ dày: | 1.0 1.5mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
Slit Edge Thép không gỉ 430 Cuộn dây Thép không gỉ BA Chiều dài 1000mm - 6000mm
| moq: | 3 tấn |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, Công Đoàn Phương Tây, viêm khớp |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW |
Dải tự dính bằng thép không gỉ 3 inch dày 1mm SS201 304
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Bề mặt: | ba |
Mill Edge Tấm thép không gỉ 316 316L 6 - 10mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 316 316L 316Ti |
| Độ dày: | 6/8/9 / 10mm |
Cuộn dây thép không gỉ 1000mm Mill Edge 2507 316 201
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Sau khi bán: | Bất kỳ vấn đề chất lượng nào được tìm thấy khi nhận hàng, hoàn tiền vô điều kiện |
Ống cuộn trang trí 310s 904l Ống cuộn thép không gỉ 2b Ba 0.5mm
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |
AISI 310s Vòng cuộn thép không gỉ cán nóng với độ dày 1,2mm-10mm
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |
304 409 Dải cố định bằng thép không gỉ 0.9mm Ss Strip Coil
| Vật chất: | AISI 201,304 |
|---|---|
| Cấp: | 200.300 loạt |
| Chiều dài: | 5800 mm hoặc theo yêu cầu |

