Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
GBT24186 NM360 NM400 NM500 Nm450 Thép tấm cán nóng 15mm
| Cấp: | A36, SS400, Q235B, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 3-12m, 6m-12m hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
201 202 304 304l Trang trí 0cr18ni19 Stainless Steel Coil Roof Sheet
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |
Q235 Ms Thép kim cương Bảng thép carbon nhẹ Bảng thép cấu trúc Ms Bảng thép vạch
| Chống ăn mòn: | Cao |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| kéo dài: | 20-25% |
20 Độ dày ASTM 5115 Tấm thép hợp kim cacbon thấp cán nóng với khả năng hàn tốt
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Độ dày: | 20mm |
| Chiều dài: | 6000MM |
1.2-16mm Vòng cuộn tấm thép không gỉ đúc nóng 301 304 316
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
3.5mm-1550mm Astm 201 304 Stainless Steel Iron Sheet Coil để trang trí tòa nhà bề mặt 8K
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vận chuyển tiêu chuẩn |
Sản phẩm thép hợp kim Hastelloy B-2 Thanh tròn hợp kim niken Hastelloy C-22
| Lớp: | Nickle, hastelloy c22 |
|---|---|
| Điện trở (μΩ.m): | Cơ sở |
| Sức mạnh tối thượng (≥ MPa): | 690 |
10mm 16mm St37 Q235b Hr Bảng sắt hình dáng
| Chống ăn mòn: | Cao |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| kéo dài: | 20-25% |
Tấm hoàn thiện gương JIS 410 430 Ss với độ dày 2.0mm
| Tiêu chuẩn: | DIN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Ss 410 430 420.400 sê-ri |
| độ dày: | 2,0-3,0mm |
Bao bì dầu tấm thiếc điện phân ETP 0,3mm Bề mặt sáng mỏng 4,0mm
| Tên sản phẩm: | Tấm thiếc điện phân |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Tấm thiếc điện phân ETP |
| độ dày: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |

