Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ AISI 202 410 420 2B cán nguội 0,5mm 201 Lớp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
Tấm thép không gỉ 310S Tấm DIN cán nguội với gương 8k Kích thước tùy chỉnh cho hóa chất
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 310S / 316L / 304 |
| Độ dày: | 0,1-150mm |
Tấm SS ASTM 304 Tấm thép không gỉ cán nguội HL 8K
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 316L |
| Độ dày: | 0,3-150mm |
Thép không gỉ 2B 316 Tấm cán nguội Tấm 40mm trang trí
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 310 316 |
| Độ dày: | 20-100mm |
ASTM 201 Tấm thép không gỉ 6mm 430 Kim loại với kết thúc nghiền 4 * 8 Feet
| Chiều rộng tùy chỉnh: | 1000mm ~ 1500mm |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn nhiệt độ cao |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Tấm thép không gỉ được đánh bóng Trang trí Gương hoàn thiện 201 316 Pvd Brushed 8K
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM Tấm thép không gỉ đục lỗ 0,5 Mm SS201 SS410 Gương được đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | ASTM , JIS, SUS |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 310 309 410 420 |
| Độ dày: | 0,10mm-15,0mm |
Tấm thang máy bằng thép không gỉ BA Mirror 0,5 - 5,0mm 316 420 310S Tấm cán nguội
| Tiêu chuẩn: | AISIDIN,EN,ASTM |
|---|---|
| Cấp: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S |
| độ dày: | 0,5-5,0mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ 3/4 inch Dải 1mm 15mm Ss cho đồ nội thất
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 100mm một vòng tròn |
| Chiều rộng: | 6cm |
SS 2B Gương cán nguội Tấm thép không gỉ 316Ti Chiều dài 3000mm
| Tiêu chuẩn: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 20-100mm |

