Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
304 ướp màu đen sáng sắt cuộn Stainless Steel tấm cuộn
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Slit Edge 304 Stainless Steel Coil Range 0.1mm-3.0mm Độ dày
| Corrosion Resistance: | High |
|---|---|
| Price Term: | FOB, CFR, CIF,EXW |
| Surface: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ Embossed/ Etched |
Thép không gỉ đầy cứng nửa cứng 301 thép không gỉ 0.8mm 1.0mm 5Cr15MoV cuộn thép không gỉ để bán
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, đánh bóng, v.v. |
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
Đảm bảo chất lượng Kháng ăn mòn cao Vòng xoắn thép không gỉ 1000mm-6000mm Chiều dài
| MOQ: | 3 Ton |
|---|---|
| Length: | 1000mm-6000mm |
| Thickness: | 0.1mm-3.0mm |
Nhất A36 1008 S235jr Ss400 A387 Lớp ván nóng 4x8 50mm bề mặt đen dày tấm thép carbon
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vận chuyển tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày theo số lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
420 Stainless Round Bar Độ dày 0,5mm-100mm
| Dịch vụ xử lý: | Cắt, uốn, khoan, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | 2mm-500mm |
| Chiều dài: | 1-6m |
Tấm hoàn thiện gương JIS 410 430 Ss với độ dày 2.0mm
| Tiêu chuẩn: | DIN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Ss 410 430 420.400 sê-ri |
| độ dày: | 2,0-3,0mm |
201 202 317 Vật liệu xây dựng cán nóng Vòng cuộn thép không gỉ dày 0,5mm
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |
3.5mm-1550mm Astm 201 304 Stainless Steel Iron Sheet Coil để trang trí tòa nhà bề mặt 8K
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vận chuyển tiêu chuẩn |
304 430 Giá cuộn dây thép không gỉ 2B BA 4K bề mặt thép không gỉ
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,12-0,2mm, có thể được tùy chỉnh |

