Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
8k Hoàn thiện 1/4 "316 Tấm thép không gỉ dày 15mm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1240-2000mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
Thanh tròn bằng thép không gỉ 10mm Dia SS 430 với độ sáng được đánh bóng được sử dụng để xây dựng
| Vật liệu: | 400 bộ |
|---|---|
| Kích thước: | 10-150mm |
| Chiều dài: | 1-12m |
Ss400 Đen bề mặt sắt tàu tấm thép cho vật liệu xây dựng
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
|---|---|
| Bờ rìa: | Nhà máy, Khe, Tròn |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Ah36 Dh36 Eh36 Sơn carbon hợp kim Giao thông vận tải Đường xây dựng tàu Đường thép biển Giá mỗi kg
| Ứng dụng: | Xây dựng, Đóng tàu, Máy móc, Bình chịu áp lực |
|---|---|
| Bờ rìa: | Nhà máy, Khe, Tròn |
| Biểu mẫu: | trang tính |
Lịch 10 A312 Ss Pipe Sus201 202 304 2b 304l 316l 309s 310s Tòa nhà
| kéo dài: | ≥40% |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn nhiệt độ cao |
| Giá FOB: | Nhận giá mới nhất |
UNS G51500 AISI 5150 Tấm hợp kim nhôm 3mm 6mm nhúng nóng
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-4000mm |
| Shippping: | Vận tải đường biển |
ASTM A653/A653M Bảng thép kẽm chống ăn mòn Chiều rộng 600-1500mm Chiều dài 16-30%
| Độ bền kéo: | 270-500N/mm2 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
ASTM A312 ống SS liền mạch 310s 309s 316 316l 316ti 321 304 304l 904l 2205 2507
| Màu sắc: | Màu sắc tự nhiên & gương |
|---|---|
| hàng hóa: | Tấm thép không gỉ cán nguội |
| Kết thúc.: | 2B/BA/Mirror/HL/No.1 |
Tấm tráng thiếc SPCC 2.8 / 2.8 2.0 / 2.0 Lớp phủ thực phẩm bằng thiếc có thể 0,50mm
| Tên sản phẩm: | Lớp phủ thép tráng thiếc |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SPCC |
| độ dày: | 0,15-0,50mm |
JIS DIN ASTM AISI Giá công nghiệp 904L Vòng cuộn tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |

