Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
Giá nhà cung cấp tiêu chuẩn Astm Vòng xoắn bằng thép không gỉ 2B / BA / 8K / No.1/ No.3/ No.4/HL Vòng xoắn bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
Nhà máy 201 316 L 304 Stainless Steel Coil Ss Aisi Astm 5mm Stainless Steel Coil Cho Xây dựng
| Tên sản phẩm: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
Astm 1008 Sức mạnh kéo cuộn nóng Carbon Structural Steel Sheets Black Carbon Iron Plate
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
|---|---|
| Bờ rìa: | Nhà máy, Khe, Tròn |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Tùy chỉnh 430 310S S31008/1.4845 Hot Cold Slit Edge Stainless Steel Coil
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
0.60mm 60mm 100mm Độ dày Gr 70 Astm A36 En362 St-37 S355 Bảng thép carbon
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Sản phẩm bán nóng Đen Chrome Aisi 8620 S235jr Bảng kim loại Carbon Steel Bảng sắt
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Q345 1095 4130 4140 4340 A36 Bảng thép carbon chống khí quyển cho đệm
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Lớp tấm thép carbon có độ bền nhẹ Ah36 6mm 25mm Giá
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Astm A36 Q235b Ss400 1025 1040 1045 1050 Bảng thép cacbon Bảng sắt cho tấm thùng chứa
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
4mm 1008 Cao HR A36 Kháng khí quyển Carbon Astm A35 Thép 1 mm Bảng cho Die
| Ứng dụng: | Xây dựng, Máy móc, Ô tô, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill, Khe, Tròn, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |

