Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
Tấm thép nhẹ mạ kẽm 3mm 4mm 8mm 1/8 "3/16" cho lò hơi
| Chiều dài: | 2-5m |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
| Việc mạ kẽm: | 40-600g / m2 |
Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng Prime sơn phủ sẵn Tấm nhôm cuộn sơn trước 1500mm
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 750-1250mm |
| Độ dày: | 1mm-6mm |
Thanh góc thép mạ kẽm nhúng nóng 3mm
| Hình dạng: | Thép góc |
|---|---|
| Lớp: | Dòng Q195-Q420 |
| Kích thước: | 25 * 16 * 3mm |
Tấm thép không gỉ gương 304 Tấm vàng titan Chiều rộng 2000mm
| vật chất: | 304 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
304 201 316 Bụi thép không gỉ liền mạch Độ dày 1,5 mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ống thép không gỉ |
| Vật liệu: | 304 304 316 |
Bảng mái bằng thép galvanized không Spangle DX51D DX52D DX53D DX54D
| Mật độ: | 0.284 lb/in3 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Thể loại: | NM360, NM400, NM450, NM500, NM550, NM600 |
ASTM A653/A653m Bảng thép kẽm Dx51d Z275 Z350 Zm450 G550 Aluzinc Az150
| Mật độ: | 0.284 lb/in3 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Thể loại: | NM360, NM400, NM450, NM500, NM550, NM600 |
AISI 2B BA Bảng thép không gỉ 4x8 430 321 201 316 316L 304L 304
| Điều trị cạnh: | Khe, Tròn, Deburr, v.v. |
|---|---|
| Từ khóa: | Tấm thép không gỉ 4x8 |
| Cảng: | Thượng Hải |
Ống thép không gỉ ASTM AISI 201 304 316 316l 430 Ba 2b Super Duplex Đẹp
| kéo dài: | ≥40% |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn nhiệt độ cao |
| Giá FOB: | Nhận giá mới nhất |
Cấu hình thép carbon 100x100x6mm A36 Góc bằng nhau
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | ASTM A36 |
| Hình dạng: | Góc bằng |

