Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
S355jr Bảng thép cấu trúc carbon Bảng sắt đen cho vật liệu xây dựng
| Ứng dụng: | Bảng nồi hơi, bìa thùng chứa, bìa vòm, bìa tàu, vv. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
100x100 hình vuông ống thép không gỉ Ss 316l
| Ứng dụng: | Hóa chất, Dầu khí, Y tế, Thực phẩm, vv |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch hoặc cạnh máy nghiền |
| KẾT THÚC: | đầu trơn hoặc đầu vát |
Độ dày 0,3-120mm AISI 310 316 No.1 Tấm thép không gỉ bề mặt 2B
| Chiều dài: | 2000mm / 2438mm / 2550mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm / 1219mm / 1250mm |
| Độ dày: | 0,3-120mm |
GBT24186 NM360 NM400 NM500 Nm450 Thép tấm cán nóng 15mm
| Cấp: | A36, SS400, Q235B, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 3-12m, 6m-12m hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
PPGF PPGL PPGI Các nhà sản xuất thép cuộn Xây dựng Tấm nhôm tráng sẵn
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN, v.v. |
|---|---|
| Bề rộng: | 750-1250mm |
| Độ dày: | 1mm-6mm |
Gương 202 Tấm thép không gỉ 10mm Bản vẽ sâu ASTM Lớp 201 316l
| Tiêu chuẩn: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB, v.v. |
|---|---|
| Lớp: | 201/304 / 304L / 316 / 316L / 430 |
| Độ dày: | 3.0-100mm |
Aisi 2507 Tấm thép không gỉ 304L Độ dày 3.0mm Axit kháng
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 304 / 304L |
| Độ dày: | 3.0-100mm |
Tấm thép không gỉ có độ chính xác cao 201 316 317L Dày 904L
| Tiêu chuẩn: | JIS / AISI / ASTM / SUS / EN |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304 304L 316 317L 430 904L |
| Độ dày: | 0,15mm-10mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ được đóng dấu 0,25mm Tấm thép không gỉ 316L cho trần nhà
| Vật chất: | 304 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-20mm |
| Bề rộng: | 12000-2500mm |
Tấm thép cuộn không gỉ AISI SUS 201 430 2B Bề mặt BA HL
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM |
|---|---|
| Lớp: | AISI SUS Ss 201 304 316 430 |
| Độ dày: | 0,12-5,0mm hoặc tùy chỉnh |

