Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
1mm 202 310S Tấm thép không gỉ nửa cứng được ủ để xây dựng
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 304 201 202 310S 430 |
| Độ dày: | 0,1-2,5mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép mạ kẽm 40 - 150gsm GI 1500mm cho tấm lợp
| Tên sản phẩm: | Thép tấm GI |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 40-150gsm |
| Kiểu: | Tấm thép lợp mái |
G90 Container Tấm thép mạ kẽm Lớp phủ kẽm nhúng nóng 4.0mm
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Cấp: | ASTM/AISI/SGCC/CGCC/TDC51DZM |
| Việc mạ kẽm: | 90 G/m2 Đến 275 G/m2 |
A36 Đồng hợp kim thấp Sơn thép chống mòn cao NM400 NM500
| Ứng dụng: | Bảng nồi hơi, bìa thùng chứa, bìa vòm, bìa tàu, vv. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
304 304l thép không gỉ 80 bề mặt ống sáng bóng
| vẽ lạnh: | 1-50mm |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | bằng đường biển, đường hàng không, tàu hỏa, |
| Chiều kính: | 12mm-650mm |
3/32 "303 310 316 Tấm thép không gỉ 200mm 20mm 0,5 Mm Tấm Ss
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
1,6 Mm 1,5 Mm 1,2 Mm Tấm thép không gỉ 316l Kim loại 8k Gương kết thúc 2520
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 1-3mm |
| Chiều rộng: | 500-1500mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 3mm 2mm 316 tấm kim loại đục lỗ hoặc không tấm 316l
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,25 - 3mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 1000-2000mm, 600mm - 1500mm hoặc tùy chỉnh |
0,25 Mm 0,2 Mm 0,1 Mm 3mm 302 Tấm thép không gỉ Bề mặt 2B
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 3-15mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 100-500mm |
18 Đồng hồ đo 1mm Ss 304 Tấm 2mm Aisi 304 Ba Tấm thép không gỉ 2b
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 1-5mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 500-1000mm |

