Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
304 Cold Rolling Stainless Steel Sheet 0.3mm 1mm 3mm 5mm Độ dày
| Độ cứng: | Mềm, nửa cứng, toàn cứng |
|---|---|
| Cảng: | cảng thượng hải |
| Bài kiểm tra: | SGS |
BA Bề mặt sáng Tấm thép không gỉ cán nguội 0,3mm 201 202 304 316 316L 2B
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| Cấp: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
OEM ASTM EN 202 Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm kích thước tùy chỉnh với lớp hoàn thiện HL
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304 / 316L |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
0,12-3,0mm Độ dày 310S 309 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt 2B BA
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Kết thúc: | 2B / BA / Gương / HL / Số 1 |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,5mm ASTM 304 Ép HL cho đồ dùng nhà bếp
| Tiêu chuẩn: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng / cán nguội |
| Hoàn thành: | 2B / BA / HL / SỐ 4 / 8K / Dập nổi / Vàng / Vàng hồng / Vàng đen |
430 410 Tấm thép không gỉ cán nguội 20mm 319 SS Tấm
| Sức chịu đựng: | -0,75mm |
|---|---|
| Lớp: | 304 316 410 430 s32750 |
| Độ dày: | 0,2-20mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 309 UNS S30900 cho thiết bị trao đổi nhiệt
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 309 |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
Dải dính bằng thép không gỉ SUS 309S 405 0.5mm
| Vật chất: | SS 309S |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,1mm AISI 904L BA Surface1250X2500mm
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | 904L 304L 316L |
| độ dày: | 0,1-0,5mm |

