Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolled stainless steel coils ] trận đấu 410 các sản phẩm.
0.1-12mm Thcik Bề mặt 2b Ba No.4 Vòng cuộn thép không gỉ
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | (Rp0,2/MPa) 205 |
| Độ bền kéo: | (RM/MPa) 520 |
ASTM 201 202 304 304L 310S 316 316L 430 Chống ăn mòn Stainless Steel coil thép tấm
| ID cuộn dây: | 508mm/610mm |
|---|---|
| Trọng lượng cuộn: | 2-8MT |
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
Độ dày 1,2mm Tấm thép cán nguội bề mặt BA 410 cho kim dưới da
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| Lớp: | 410/410 giây / 420/430 |
| độ dày: | 1,2-3mm |
Kích thước trang phục cắt cạnh thô 304 thép không gỉ cuộn dây thép cán nóng
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Thiết bị gia dụng |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
304 316 Độ rộng 1000mm 1219mm 1500mm No.1 No.4 Vòng xoắn thép không gỉ cho công nghiệp
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
1.8-8.0mm dày Q235 Q345 Hr Ms tấm thép cacbon cuộn nóng tấm thép cacbon nhẹ
| Chống ăn mòn: | Cao |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| kéo dài: | 20-25% |
Q235b Thép cacbon cuộn nóng tấm A36 kim cương hình đúc tấm thép
| Chống ăn mòn: | Cao |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| kéo dài: | 20-25% |
Lăn nóng lăn lạnh lăn ASTM 2B bề mặt dày 3,0 mm 201 304 316 loại thép không gỉ tấm cuộn thép không gỉ
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,12-0,2mm, có thể được tùy chỉnh |
Cuộn dây cán nguội 300 Series 201 J1 J2 J3 Thép không gỉ Cuộn dây thép không gỉ 304
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
| Độ dày: | 0,12-0,2mm |
Lọc nóng lăn lạnh lăn hợp kim hàn ASTM 2B độ dày 3,0mm 201 200series 304 300series loại thép không gỉ
| Vật liệu: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,12-0,2mm, có thể được tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 600-1500mm, có thể được tùy chỉnh |

