Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
ASME Surface 2b Tấm thép không gỉ cán nguội BA Satin 0,3mm để trang trí
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
|---|---|
| Lớp: | 201 304 316 430 |
| độ dày: | 0,25-1,5mm |
201 Tấm thép không gỉ 304 Chế tạo kim loại bề mặt cán nóng 5.0 - 15.0mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
Nướng bánh quy Tấm thép không gỉ cán nguội 304 2b Tấm thép không gỉ 0.5mm # 8 Gương
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1 - 3mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 500-1200mm |
Tấm thép không gỉ cán sáng mờ 2.5 3.0mm 304 316L 4ftx8FT Plate
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
|---|---|
| Cấp: | 304 316L |
| độ dày: | 0,25mm~20mm |
Chất lượng tốt Từ TISCO 0.2-3.0mm AISI 430 201 304 316 317 Tấm thép không gỉ cán nguội 2B Hoàn thiện 4 * 8 feet
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
| Cấp: | 317,304/ 304L,301S,316L,316 |
Tấm thép không gỉ cán nguội gương 304 316L 430 Nửa cứng 2B 0,08mm - 3 mm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-6mm |
| Vật liệu: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
Tấm thép không gỉ cán nguội BA 2B 0.12mm - 10.0mm 304L 7MM 310s Mill Edge
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| Cấp: | 321/310s/410/420/430 |
| độ dày: | 0,12mm-10,0mm |
AISI 2B BA Bảng thép không gỉ 4x8 430 321 201 316 316L 304L 304
| Điều trị cạnh: | Khe, Tròn, Deburr, v.v. |
|---|---|
| Từ khóa: | Tấm thép không gỉ 4x8 |
| Cảng: | Thượng Hải |
Phay tấm thép không gỉ sáng 0,28mm 201 J3 304 Bề mặt chân tóc 8k
| Tiêu chuẩn: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| Cấp: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| độ dày: | 0,28 ~ 3 mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ kim loại Tisco 14ga 304 316 310S 317 Cán nguội16 Máy đo
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| Cấp: | 201 202 304 316 310S 420 430 440 |
| độ dày: | 10ga 12ga 14ga 16ga |

