Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ Ba tấm cán nguội sáng 0,4mm - 3 mm 430 316 Phay
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Cấp: | 201 304 316 409L 420 |
| độ dày: | 0,4mm-3 mm đối với cán nguội |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,1mm 2B BA 304 316 100mm dùng cho xây dựng
| Tiêu chuẩn: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| Cấp: | Tiêu chuẩn ASTM 304 304L 316 310 |
| độ dày: | 0,1-3,0mm hoặc theo yêu cầu |
304 Tấm thép không gỉ cán nóng 60mm ASTM Mill Edge Tấm
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Độ dày: | 0,4-60mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ gương 304 Tấm vàng titan Chiều rộng 2000mm
| vật chất: | 304 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ AISI 302 303 cán nguội dày 0,15mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Aisi JIS 201 430 2B Ba 4mm
| Tiêu chuẩn: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| Lớp: | 201 316 316L 430 304 304J1 |
| Độ dày: | 0,1-4mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
Tấm gương cán nguội AISI 430 Tấm thép không gỉ trang trí bằng kim loại
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 430 |
| Độ dày: | 0,01-200mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội AISI tùy chỉnh Tấm 0,3-100mm với lớp tráng gương 2B
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM , DIN |
|---|---|
| Lớp: | 304/316 / 316L |
| Độ dày: | 0,3-100mm |
AISI 201 J2 Tấm thép không gỉ cán nguội 1200mm Tấm phẳng với chân tóc được đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| Lớp: | 201/202/304/309 / 309S / 310 / 310S / 304 / 304L / 316 / 316L / 31 |
| Độ dày: | 0,2mm-3,0mm |
ASTM 201 Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm SS 900mm Chống ăn mòn BA
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 201 |
| Độ dày: | 0,3-100mm |

