Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ decorative stainless steel sheet ] trận đấu 183 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 304 316 cán nguội ASTM 1000 - 6000mm
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Sau khi bán: | Hoàn tiền vô điều kiện cho các vấn đề về chất lượng |
316 3mm thép không gỉ dây chuyền dây chuyền dây chuyền
| Điều trị bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
Tấm thép không gỉ cán nguội 2000mm 317 310 904L 2205
| Màu sắc: | như bạn yêu cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Độ dày 0,15-2,5mm Tấm thép không gỉ ASTM 316L với bề mặt 2B Ba
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
|---|---|
| Lớp: | 316 / 316L |
| Độ dày: | 0,5-80mm |
AISI 2b No 1 0,3 mm Stainless Steel Sheet Sus 201 304 304l 316 316l 321 430 904l 4x8 2205 2507
| Độ cứng: | Mềm, nửa cứng, toàn cứng |
|---|---|
| Cảng: | cảng thượng hải |
| Bài kiểm tra: | SGS |
12.0mm 316 420 Tấm thang máy bằng thép không gỉ cán nguội BA Gương
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | 304 316 420 |
| Độ dày: | 0,5-5,0mm hoặc tùy chỉnh |
Dải kim loại bằng thép không gỉ 253Ma 316 1.2mm Hai mặt 2205 2507 254SMO
| Cấp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15mm - 4,00mm |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Tấm thép không gỉ 316Ti cán nguội 4x8 inch với bề mặt 2B
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| Lớp: | 316L, 316Ti |
| Bề mặt hoàn thiện: | BA / SỐ 4 / 1D / 2D / 2B |
Cuộn thép không gỉ 3/4 inch 201 316L Ss 304 Cuộn
| Cấp: | 200.300 loạt |
|---|---|
| Chiều dài: | 5800 mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 2500 mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ cán nguội có rãnh 3.0mm để trang trí
| Mã HS: | 7219340000 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
| độ dày: | 0,25-3,0mm |

