Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ cold rolling steel ] trận đấu 684 các sản phẩm.
Invar 4J36 4J50 Sản phẩm thép niken Dải 4J29 Kovar 4J32 4J33 4J34
| Lớp: | invar36 |
|---|---|
| Vật liệu: | Ni, Fe |
| Loại dây dẫn: | Chất rắn |
Sản phẩm thép hợp kim 4J50 UNS K94610 Ống mao dẫn 4J29 Kovar
| Lớp: | hợp kim chính xác |
|---|---|
| Vật liệu: | 4J50 |
| Điện trở (μΩ.m): | Thấp |
Q195 Prime Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng GI Thép mạ kẽm trong cuộn
| Vẻ bề ngoài: | có trục trặc hoặc không có vân tay |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15-3mm |
| Màu sắc: | Bạc |
Tấm thép không gỉ BA được đánh bóng 0,5mm 201 202J1 310s 904L 4x8ft với 20 thước đo
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300 |
| độ dày: | 2.0-15mm, 6mm |
304 316 Cuộn dây thép không gỉ chống ăn mòn 201 430 409L 410 2205 2507
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Tính hấp dẫn: | Không từ tính hoặc từ tính |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
0,1mm - 3,0mm Thép không gỉ 304 Cuộn dây Gương Kết thúc Chiều rộng 1000mm - 2000mm
| Tính hấp dẫn: | Không từ tính hoặc từ tính |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Nm400 Nm500 GBT24186 NM600 Tấm thép chịu mài mòn cho thùng chứa
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Độ dày: | 1,0-500mm |
| Kiểu: | Tấm thép |
304 304L 316 Dia 60mm Ống thép không gỉ liền mạch vệ sinh / Ống SS
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Vật liệu: | 304 304L 316 |
| Chiều dài: | 1500-1000mm |
Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng Gi Q345 Thép cuộn mạ kẽm SGCC Sắt
| Vẻ bề ngoài: | có trục trặc hoặc không có vân tay |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15-3mm |
| Màu sắc: | Bạc |
ERW Q345 Ống vuông 25mm thép nhẹ 1 inch X 1 inch 2 inch X 20 Ft 0,875 "X 0,065" SS400
| Tiêu chuẩn: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| Cấp: | Q345 |
| Hình dạng: | Quảng trường |

