Tất cả sản phẩm
-
Thép không gỉ cán nguội
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh tròn thép không gỉ
-
Ống thép mạ kẽm
-
Thép cuộn mạ kẽm
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Thép cuộn PPGI
-
thép tấm thiếc
-
Ống vuông thép nhẹ
-
Thép cuộn carbon
-
Tấm thép carbon
-
Tấm thép chống mài mòn
-
Nhôm tấm thép
-
Ống thép đồng
-
Thanh thép đồng
-
Tấm đồng cuộn
-
Cấu hình thép kết cấu
-
John Fairbankdải thép không gỉ với chất lượng tốt và dịch vụ nhân viên bán hàng rất tốt. Tôi thích công ty này, tôi hy vọng có thể làm việc với bạn một lần nữa -
RickyHợp tác với một đơn đặt hàng thử nghiệm. Dịch vụ là tuyệt vời và giá cả rất tốt. Chất lượng sản phẩm được đảm bảo và có thể đứng kiểm tra -
Harish kumarأا راضٍ ًا ن ا ا ل -
Urchin dữ dộitốt, chất lượng cuộn thép mạ kẽm là tốt và tôi không thấy sự cố trên chúng. Điều đó là tốt đẹp -
FleuriauTốc độ giao hàng rất nhanh, và các yêu cầu có thể đáp ứng cho tôi. -
Krouma600 tấn thép không gỉ 316L tấm, giao hàng nhanh chóng. -
Pedro Ngeru MainaCuộc trò chuyện rất vui vẻ và chuyên nghiệp. Tất cả các vấn đề có thể được giải quyết. Tuy nhiên, giá vẫn thấp hơn so với mục tiêu mong muốn. Tôi hy vọng chúng ta có thể có cơ hội hợp tác lần sau -
Andrew Greg - Thổ Nhĩ KỳĐây là đơn đặt hàng thứ hai tôi mua công ty này, chất lượng rất tốt, giống như chất lượng châu Âu. chúng tôi sẽ hợp tác với công ty này. -
Mechile Kilar Chard - BraziThép tấm không gỉ 200 tấn được đưa về vào ngày 10 tháng 10 năm 2014, chất lượng rất tốt, thời gian giao hàng rất nhanh Thật may mắn khi chúng tôi tìm thấy nhà máy này -
Pongpol Pluemsati-Thái LanChất lượng rất tốt và thời gian giao hàng rất nhanh, chúng tôi muốn làm ăn lâu dài với công ty này
Kewords [ 304 stainless steel coil ] trận đấu 398 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,1mm AISI 904L BA Surface1250X2500mm
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | 904L 304L 316L |
| độ dày: | 0,1-0,5mm |
Tấm thép không gỉ 1,5mm HL BA 316L 430 2D 8K 2B cho tấm Ss xây dựng
| Tiêu chuẩn: | AISI/ASTM/JIS |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 200 300 400 |
| độ dày: | 1,5mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ BA Hairline 5.0mm 301 310S 316L 2B JIS ASTM
| Tiêu chuẩn: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| Cấp: | 301 304 310S 316L |
| độ dày: | 5.0mm |
Tấm thép không gỉ tùy chỉnh 0,5 - 500mm 304 316 309 BA 2B Kết thúc cán nguội
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Cấp: | tiêu chuẩn ASTM 304 316 309 |
| độ dày: | 0,5-500mm hoặc Kích thước tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 317 904L 16 Máy đo 2B BA Bề mặt 4x8 Gương 100mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
|---|---|
| Cấp: | 304 316L 316Ti 317 904L |
| độ dày: | 0,25-3,0mm,3,0-100mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội SGS 14ga 3.0mm 202 316 310S cho tường bếp
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| Cấp: | Sê-ri 200/300 |
| độ dày: | 10ga 12ga 14ga 16ga;1.0/2.0/3.0mm |
Tisco Inox Tấm Cán nguội 2B Hoàn thiện 304 316 321 16 Khổ 2000mm
| Thương hiệu: | TISCO, BAOSTEEL, POSCO, JISCO, LISCO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS, v.v. |
| Cấp: | 304 316 321 |
Chất lượng tốt Từ TISCO 0.2-3.0mm AISI 430 201 304 316 317 Tấm thép không gỉ cán nguội 2B Hoàn thiện 4 * 8 feet
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240 |
| Cấp: | 317,304/ 304L,301S,316L,316 |
Tấm thép không gỉ được đánh bóng Trang trí Gương hoàn thiện 201 316 Pvd Brushed 8K
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
316 201 Tấm thép không gỉ cán nguội Tấm gương Pvc 1219 X 2440
| Kỷ thuật học: | kéo nguội, cán nguội, cán nóng. |
|---|---|
| Lớp: | 200Series / 300Series / 400Series |
| Độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |

